Oríkì Ìbejì
Oríkì Ìbejì: Wíníwíní lójú orogún Ejìwọ̀rọ̀ lojú ìyá ẹ̀, Ẹ̀jìrẹ́ ará ìṣokún, Ẹdúnjobí, ọmọ a gbórí igi rétẹréte, Ọkàn ń bá bí méjì ló wọlé tọ míwá, Ọ́bẹ́kíṣì bẹ́kéṣé, Ó …
Oríkì Ìbejì Kaa SiwajuA dá sílè fún àwọn ènìyàn tí wọn fẹ́ràn láti mò nípa èdè Yorùbá, àṣà àti ìṣe ilẹ̀ kóòtù ojire. Kíkó àwọn ọmọ wa ni Èdè Yorùbá
Oríkì Ìbejì: Wíníwíní lójú orogún Ejìwọ̀rọ̀ lojú ìyá ẹ̀, Ẹ̀jìrẹ́ ará ìṣokún, Ẹdúnjobí, ọmọ a gbórí igi rétẹréte, Ọkàn ń bá bí méjì ló wọlé tọ míwá, Ọ́bẹ́kíṣì bẹ́kéṣé, Ó …
Oríkì Ìbejì Kaa SiwajuÒkèmẹ̀sí jẹ́ ilu kan ní ìlú Èkìtì, àwọn ìdí ilé kan wa ní Òkèmẹ̀sí tí òwe yìí tí wá tí wọn kìí jẹ IRÚ. Wọn a má ń sọ wípé …
Ìtàn Irú Kaa SiwajuAlphaeus Taiwo Olunaike jẹ́ orúkọ tí gbogbo ọmọ orílè èdè Nàìjíríà o mọ, ṣùgbọ́n tí wọn ba gbo Baba Alàjọ Somolu, Gbogbo la mọ orúkọ náà. Bàbá Alàjọ Sómólú jẹ́ …
Ìtàn Bàbá Alàjọ Sómólú Kaa Siwaju