ÌFẸ́
ÌFẸ́ Ìfé jé ohun àrà tí Olórun da tí ó gbódò máa joba láàrin omo ènìyàn nítorí láì sìí ìfé, aiyé kò le rójú. Ìfé ni ó lè se ohun …
ÌFẸ́ Kaa SiwajuA dá sílè fún àwọn ènìyàn tí wọn fẹ́ràn láti mò nípa èdè Yorùbá, àṣà àti ìṣe ilẹ̀ kóòtù ojire. Kíkó àwọn ọmọ wa ni Èdè Yorùbá
ÌFẸ́ Ìfé jé ohun àrà tí Olórun da tí ó gbódò máa joba láàrin omo ènìyàn nítorí láì sìí ìfé, aiyé kò le rójú. Ìfé ni ó lè se ohun …
ÌFẸ́ Kaa Siwaju
ORÍ Orí àpéré àtété níran, Àtètè gbeni kù f’òsà, Orí mi gbèmí, Orí mi gbémi dé ibire, Orí mi gbémi dé ibi ayọ̀ mi, Ṣe bí orí ni gbéni taa …
ORÍ Kaa Siwaju
AYÉ ṢÒRO Ayé ṣòro, Ayé nira, Ẹnu ti ayé fi sọ wípé nkan gún ní wọ́n á tún fi sọ wípé kò rí bẹẹ mọ́, Ayé ní pe olè kówájà, …
AYÉ ṢÒRO Kaa Siwaju
ÌTỌ́JÚ Àdán dorí kodò o ń wòse ẹyẹ, ẹjẹ́ka ronún wò káwo báyé ti ń lọ, káwo gbogbo o n tí ó n selẹ̀ nílé lòko. Bàbá r’oko olówó nítorí …
ÌTỌ́JÚ Kaa Siwaju
IGI Ọ̀PẸ Òjìji fì í Aró’gba aṣọ má balẹ̀ Èmi ọ̀pẹ ní jẹ́ bẹ́ẹ̀ Mo wúlò púpọ̀ fún ọmọ aráyé Àsàdànù kò sí nínú ẹ̀yà ara mi Igi mi wúlò …
IGI Ọ̀PẸ Kaa Siwaju
Ìyá, kíni ọmọ le ṣé lálá sì ìyá? Ìyá tí ó lóyún fún oṣù mẹsan, Ní ìbẹ̀rẹ̀ oyún ìyá o le jẹ, kólé mú, kò lè sún bẹẹ ni ko …
Ewì – Ìyá Ni Wúrà Kaa Siwaju
Bàbá ni jígí Bàbá ṣe pàtàkì lára ọmọ Bàbá ṣe kókó, Láìsí bàbá ìwọ ọmọ òlè dé inú ìyá rẹ Bàbá ní pèsè oúnjẹ fún ìwọ àti ìyá rẹ Láìsí …
Ewì – Bàbá Ni Jígí Kaa Siwaju